มีร้อนตัว! “อเล็กซ์” รีบเคลียร์แฟนตัวจริง หลังแชะภาพคู่ “อิ้งค์” จนโซเชียลร้อน (คลิปจัดเต็ม) | อเล็กซ์เรนเดล

มีร้อนตัว! “อเล็กซ์” รีบเคลียร์แฟนตัวจริง หลังแชะภาพคู่ “อิ้งค์” จนโซเชียลร้อน (คลิปจัดเต็ม)


นอกจากการดูบทความนี้แล้ว คุณยังสามารถดูข้อมูลที่เป็นประโยชน์อื่นๆ อีกมากมายที่เราให้ไว้ที่นี่: ดูความรู้เพิ่มเติมที่นี่

โดนประท้วงขอทวงคืนหนักมาก หลังหนุ่มรักษ์โลก “อเล็กซ์ เรนเดลล์” โพสต์รูปคู่ที่ดูสนิทสนมกับนักร้องสาว \”อิ้งค์ วรันธร\” ถึงขั้นเหล่าแฟนคลับตั้งเพจทวงคืนสาวอิ้งค์ ทำเอาหนุ่มอเล็กซ์ตกใจมาก และเชื่อว่าตอนนี้แฟนคลับผู้ชายคงหนีหายไปหมดแล้ว ส่วนแฟนสาวตัวจริงที่คบมานานปีกว่า เจ้าตัวก็ยอมรับว่าร้อนใจจึงรีบโทรไปเคลียร์เป็นการด่วน คลิกฟังเลย!

มีร้อนตัว! “อเล็กซ์” รีบเคลียร์แฟนตัวจริง หลังแชะภาพคู่ “อิ้งค์” จนโซเชียลร้อน (คลิปจัดเต็ม)

Top 10 Chalida Vijitvongthong Drama List 2020 – Phim Của Mint Chalida (ชาลิดา) Hay Và Mới Nhất 2020


MintChalida
Name: ChalidaVijitvongtong (ชาลิดาวิจิตรวงศ์ทอง)
Nickname: Mint (มิ้นต์)
Profession: Actress, Model, Business Owner
Date of birth: Aug. 8, 1993
Ethnicity: Thai, Chinese and Indian
Blood Type: AB
Birthplace: BangKok, Thailand
Height: 170cm (5’7)
Siblings: 3 younger brothers Moss, Mond and Milo
Martial Status: In a relationship with Pupha
Favorite color(s): Pink, blue, white
Favorite food: Grilled steamed fish
Favorite sport: Swimming
Favorite Actress: Sinjai Plengpanich
Motto: Work hard now for the best
Education: Fadima School, Srinakharinwirot University
Business: Minito Gelato

Đăng ký kênh Miễn Phí tại : https://goo.gl/pqufxi
Theo dõi chúng tôi trên :
★Fanpage: https://www.facebook.com/Kenhphim.SaoChauA/
★Website : http://saochaua.com/
★G+: https://goo.gl/aBkDTT
­
► Full video SAOCHAUA in: https://goo.gl/9EtmTt
Cảm ơn các bạn đã xem, hãy Like và comment góp ý để chúng tôi hoàn thiện hơn ở video sau nhé ^^
SUBSCRIBE \” SaoChauA \” to update more videos preview and spoilers hot dramas. Thank you ^^

Top 10 Chalida Vijitvongthong Drama List 2020 - Phim Của Mint Chalida (ชาลิดา) Hay Và Mới Nhất 2020

ตีท้ายครัว | อเล็กซ์ เรนเดลล์ | 23 ก.ย. 61 | FULL


รายการวาไรตี้ที่พาคุณเยี่ยมชมบ้านของดารา นักแสดง
ผู้ดำเนินรายการ : กรรชัย กำเนิดพลอย, ภัคจีรา วรรณสุทธิ์, พลังธรรม กล่อมทองสุข, คชาภา ตันเจริญ
อำนวยการผลิตโดย : บริษัท เงาะถอดรูป
กดติดตามได้ที่ :
Website : https://www.ngoatv.com
Facebook : https://www.facebook.com/teetaikrua
Youtube : https://www.youtube.com/channel/UCBBNZC1vZFmKuFUPGdDNhZQ

ตีท้ายครัว | อเล็กซ์ เรนเดลล์ | 23 ก.ย. 61 | FULL

ตะลุยกองถ่าย | คมแฝก (หมาก-ก็อต โชว์ท่าบู๊) | 09-03-61


รายการตะลุยกองถ่าย
ออกอากาศทุกวันพฤหัสบดีศุกร์
เวลา 12.20 น. ทางช่อง 3
แฟนเพจ :: http://www.facebook.com/MyShowProduction
instagram :: Taluikongtai
Twitter :: Taluikongtai

ตะลุยกองถ่าย | คมแฝก (หมาก-ก็อต โชว์ท่าบู๊) | 09-03-61

Tiểu Sử Nam Diễn Viên Thái Lan Ken Theeradej Wongpuapan


tieusudienvienkentheeradej phimthailanhaycuaken duavoilua thienduongtoiloi @Thao Aka

Tiểu Sử Nam Diễn Viên Thái Lan Ken Theeradej Wongpuapan

นอกจากการดูหัวข้อนี้แล้ว คุณยังสามารถเข้าถึงบทวิจารณ์ดีๆ อื่นๆ อีกมากมายได้ที่นี่: ดูวิธีอื่นๆMOVIE

Leave a Comment